ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก - ยูโรปา ลีก - ซูเปอร์คัพ

โปรแกรม ฟุตบอล ถ้วยยุโรป 29 ต.ค.
พฤหัสบดีที่ 29 ตุลาคม 2563
ฟุตบอล ยูโรปา ลีก ( รอบแบ่งกลุ่ม )
รอยัล อันท์เวิร์ป00:55สเปอร์ส
beIN SPORTS 2
แอลเอเอสเค00:55ลูโดโกเร็ตส์
beIN SPORTS Xtra
ซีเอสเคเอ มอสโก00:55ดินาโม ซาเกร็บ
beIN SPORTS Xtra
เฟเยนูร์ด00:55โวล์ฟสเบิร์ก
beIN SPORTS Xtra
เร้ดสตาร์ เบลเกรด00:55สโลวาน ลิเบอเรช
beIN SPORTS Xtra
เกนท์00:55ฮอฟเฟนไฮม์
beIN SPORTS Xtra
เออีเค เอเธนส์00:55เลสเตอร์
beIN SPORTS Xtra
ซอร์ย่า00:55บราก้า
beIN SPORTS Xtra
ลีลล์00:55เซลติก
beIN SPORTS Xtra
เอซี มิลาน00:55สปาร์ต้า ปราก
beIN SPORTS Xtra
คาราบัก00:55บียาร์เรอัล
beIN SPORTS Xtra
ซิวาสสปอร์00:55มัคคาบี้ เทล-อาวีฟ
beIN SPORTS Xtra
อาร์เซน่อล03:00ดันดอล์ค
beIN SPORTS 2
ซีเอฟอาร์ คลูจ03:00ยัง บอยส์
beIN SPORTS Xtra
โรม่า03:00ซีเอสเคเอ โซเฟีย
beIN SPORTS Xtra
โมลด์03:00ราปิด เวียนนา
beIN SPORTS Xtra
นีซ03:00ฮาโปเปล เบียร์ เชว่า
beIN SPORTS Xtra
สลาเวีย ปราก03:00เลเวอร์คูเซ่น
beIN SPORTS Xtra
เบนฟิก้า03:00สตองดาร์ ลีแอช
beIN SPORTS Xtra
เรนเจอร์ส03:00เลช พอซนาน
beIN SPORTS Xtra
กรานาด้า03:00พีเอโอเค
beIN SPORTS Xtra
โอโมเนีย03:00พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
beIN SPORTS Xtra
เอแซด อัคมาร์03:00ริเยก้า
beIN SPORTS Xtra
เรอัล โซเซียดัด03:00นาโปลี
beIN SPORTS Xtra
โปรแกรม ฟุตบอล ถ้วยยุโรป 3 พ.ย.
อังคารที่ 3 พฤศจิกายน 2563
ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบแบ่งกลุ่ม )
โลโคโมทีฟ มอสโก00:55แอตเลติโก มาดริด
 
ชัคต้าร์ โดเน็ตสค์00:55กลัดบัค
 
เรอัล มาดริด03:00อินเตอร์ มิลาน
 
อตาลันต้า03:00ลิเวอร์พูล
 
แมนฯ ซิตี้03:00โอลิมเปียกอส
 
มิดทิลแลนด์03:00อาแจ๊กซ์
 
ซัลซ์บวร์ก03:00บาเยิร์น มิวนิค
 
ปอร์โต้03:00มาร์กเซย
 
โปรแกรม ฟุตบอล ถ้วยยุโรป 4 พ.ย.
พุธที่ 4 พฤศจิกายน 2563
ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบแบ่งกลุ่ม )
เซนิตฯ00:55ลาซิโอ
 
อิสตันบูลฯ00:55แมนฯ ยูไนเต็ด
 
เชลซี03:00แรนส์
 
เซบีย่า03:00คราสโนดาร์
 
เฟเรนซ์วารอส03:00ยูเวนตุส
 
คลับ บรูช03:00ดอร์ทมุนด์
 
บาร์เซโลน่า03:00ดินาโม เคียฟ
 
ไลป์ซิก03:00เปแอสเช
 
โปรแกรม ฟุตบอล ถ้วยยุโรป 5 พ.ย.
พฤหัสบดีที่ 5 พฤศจิกายน 2563
ฟุตบอล ยูโรปา ลีก ( รอบแบ่งกลุ่ม )
โรม่า00:55ซีเอฟอาร์ คลูจ
 
ลูโดโกเร็ตส์00:55สเปอร์ส
 
ราปิด เวียนนา00:55ดันดอล์ค
 
ฮาโปเปล เบียร์ เชว่า00:55เลเวอร์คูเซ่น
 
สลาเวีย ปราก00:55นีซ
 
เบนฟิก้า00:55เรนเจอร์ส
 
เลช พอซนาน00:55สตองดาร์ ลีแอช
 
โอโมเนีย00:55กรานาด้า
 
พีเอโอเค00:55พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
 
ริเยก้า00:55นาโปลี
 
เรอัล โซเซียดัด00:55เอแซด อัคมาร์
 
ซิวาสสปอร์00:55คาราบัก
 
ยัง บอยส์03:00ซีเอสเคเอ โซเฟีย
 
รอยัล อันท์เวิร์ป03:00แอลเอเอสเค
 
ดินาโม ซาเกร็บ03:00โวล์ฟสเบิร์ก
 
เฟเยนูร์ด03:00ซีเอสเคเอ มอสโก
 
เร้ดสตาร์ เบลเกรด03:00เกนท์
 
ฮอฟเฟนไฮม์03:00สโลวาน ลิเบอเรช
 
อาร์เซน่อล03:00โมลด์
 
เลสเตอร์03:00บราก้า
 
ซอร์ย่า03:00เออีเค เอเธนส์
 
เซลติก03:00สปาร์ต้า ปราก
 
เอซี มิลาน03:00ลีลล์
 
บียาร์เรอัล03:00มัคคาบี้ เทล-อาวีฟ
 

หน้าแรก พรีเมียร์ดรีม
เว็บฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | ปีที่ 18
โปรแกรมฟุตบอลตารางคะแนนดาวซัลโว
© 2020 PremierDream


alc. 5% vol.

dd rose